Airbus A380 na CO2


Shiriki makala hii na marafiki zako:

A380: matumizi ya mwisho ya aina ya binadamu?



Na Eric Souffleux

Wakati kila mtu anakaribisha kukimbia kwanza kwa A380, ninahisi huzuni kubwa. Jamii karibu nami ina Titanic Syndrome. Anaamini kwa nguvu ya maendeleo na hafikiri juu ya maana anayotoa. Bila kujali kama tumesikia juu ya kuwepo kwa icebergs, muhimu ni kuendelea kuvunja rekodi ... ya matumizi ya nishati na uzalishaji wa gesi ya gesi (GHG).

Katika nguzo yako, tunasoma kwamba ndege hii ni "kijani giant" kwa sababu hutumia 2.9 100 pekee ya lita ya mafuta ya taa kwa abiria km. Ninaona kuwa kuzungumza juu ya ndege hii kama ndege inayokubalika kwa mazingira ni kinyume kabisa. Lakini ninaelewa kwa sababu ukosefu wa habari usio na muda mrefu juu ya icebergs ambao hutuhatisha. Miongoni mwa barafu hizi, kubwa ni hakika ya joto duniani. Ili kuepuka matatizo mbaya, tunajua kuwa leo inaweza kupunguza uzalishaji wetu wa gesi chafu 500 kilo carbon sawa, na kuna uwezekano mkubwa kwamba itakuwa kesho (katika 2030-2050 upeo wa macho) chini ya kizingiti huu kwa 300 kilo. Kiini cha 500 kilo kaboni sawa sawa na matumizi ya mafuta? Hapa mgawo uongofu kutumika: 1 lita moja ya mafuta ya petroli inaongoza kwa utoaji wa juu 800 g carbon sawa. (Mwandishi anaongea hapa kwa usawa wa kaboni na sio katika CO2, ni muhimu kuzidisha takwimu hii na 3 takribani kuwa na takwimu ya molekuli ya dioksidi kaboni iliyokataliwa, tazama: Ulinganisho wa mwako na CO2 ). Kwa hiyo, kuzuia uzalishaji wake kwa sawa na kaboni ya 500 kilo ni sawa na kupunguza matumizi yake ya kila mwaka kwa lita za 625. Tayari kidogo sana kwa vile hii yanahusiana na moja ya safari A380 (toleo mifugo na kampuni kama "Air Mifugo") ya 21500 km! Na ukweli kwamba uzalishaji unafanywa kwa urefu, chafu athari kusababisha ni mara mbili hadi nne juu, ambayo mgawanyiko wote kukubalika mileage dari. Kurahisisha hesabu na kuchukua akaunti ya kutokuwa na uhakika wa kisayansi kuhusu hili, mimi si kutokana na maandishi yafuatayo, lakini kukumbuka jambo hilo kuhusu tatizo.

Ni lazima pia kuzingatiwa kuwa GGG zinawekwa na shughuli zingine kuliko shughuli za usafiri. Nchini Ufaransa, ni robo tu ya uzalishaji wetu ambao unatokana na usafiri, hivyo tunaweza kusema kwamba lazima tuhifadhi kwa robo ya lita za 625 zilizotajwa hapo juu, lita za 159 (tu pipa la mafuta) ). Kwa pipa, huwezi kusafiri katika A380 kwenye km ya 5500!

Na katika sekta hii ya usafiri, si tu ya angalau, ina magari (na mbele), malori na boti. Hatimaye, sehemu ya mafuta ambayo tungeweza kusafiri A380 inaweza kuwa karibu na lita za 20 kwa mwaka, ambayo ni ya kutosha kufanya kilomita ya 700, ambayo ni matumaini kabisa kutokana na sifa za uzalishaji wa stratospheric. Tunaweza kuona kwamba A380 inaambatana na mazingira ya kiikolojia tu ikiwa watu ni mdogo kwenye safari moja ya safari ya bahari yote ya 20 hadi miaka ya 80. Na tena, watalazimika kupunguza matumizi yao ya mafuta kwa lita za 50 kwa mwaka, mzigo kamili na magari yetu ya sasa!

Nadhani nimetoa namba za kutosha kwa msomaji kuelewa kuwa A380 inawezekana sana ya hivi karibuni ya binadamu kwa kuhamasisha uzalishaji wa GHG. Nilipokuwa mtoto, ndoto yangu ilikuwa kuwa jaribio la wapiganaji. Nilikua na maendeleo ya kiufundi, nilitumia masaa 60 ndani ya ndege ya kiraia na sijui kwa muujiza gani, niliongozwa na sababu na hekima kwa njia nyingine ya kuona ulimwengu. Kwa miaka miwili na nusu, nimekuja kupinga dhidi ya jamii hii ya taka na kutojali vizazi vijavyo. Usihesabu juu yangu kuendelea na njia hii. Mimi ni kijana wa angalau kwa sababu sasa ninajua matokeo, nitajiona kuwa na hatia ya kujiua kwa makusudi kwa vizazi vijavyo kama kwa bahati, nilivuka tena mlango wa ndege.

Pia nadhani kuwa itakuwa muhimu kuhifadhi majeshi yetu ili kukabiliana na uharibifu mkubwa wa mali isiyohamishika, kuongezeka kwa mafuta na maafa yote yanayotuandaa asili.

Pour conclure, ce qui me désole le plus, c’est qu’à travers ce forum, et d’une manière générale, l’ensemble des médias, je suis un marginal. Je rêve que tous les gens qui se reconnaissent dans ce que j’écris fassent de même, pour que je ne sois plus le seul, ou presque, à témoigner de mon combat quotidien contre le fatalisme ambiant.

Eric Souffleux


Picha za Facebook

Kuacha maoni

Anwani ya barua pepe yako si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *