Hali ya hewa: historia ya mshtuko uliotangaza


Shiriki makala hii na marafiki zako:

wa Didier Hauglustaine, Jean Jouzel, Hervé Le Treut
Mti wa apple, 2004

Mambo ya nyakati ya mshtuko uliotangaza

Muhtasari:
Je, angani itaanguka juu ya vichwa vyetu? Sote tunajua leo jinsi ya hali ya hewa duniani ni chini ya mabadiliko makubwa - zamani alionyesha ufasaha - tunajua udhaifu wa usawa ya hali ya hewa na kupima mvurugano kupanda unasababishwa na shughuli za binadamu kukataa ndani ya gesi za hewa na chembe. Kitabu hiki kinachukua hatua sahihi ya ujuzi wetu, kutokuwa na uhakika ambayo kubaki na hitimisho tayari ndani yetu. Je, bado kuna wakati wa kujibu?

Waandishi:
Didier Hauglustaine, mtafiti katika CNRS, kufanya kazi katika CEA-CNRS Maabara ya Hali ya Hewa na Mazingira (LSCE). Jean Jouzel ni mkurugenzi wa utafiti katika CEA, mkurugenzi wa Taasisi Pierre Simon Laplace (IPSL), LMD na LSCE ni; alishinda medali ya dhahabu ya CNRS 2002 pamoja na Claude Lorius. Hervé Le Treut ni mkurugenzi wa utafiti katika CNRS, profesa katika Polytechnic School na anaongoza Dynamic Meteorology Maabara (CNRS / kawaida sup./X/Paris 6).


Picha za Facebook

Kuacha maoni

Anwani ya barua pepe yako si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *