Econology kwenye Facebook


Shiriki makala hii na marafiki zako:

Plus de 10 ans après sa création, Econologie.com et les forums ont désormais leur Ukurasa wa Facebook !

Unaweza kutoa maoni yako juu cette page des forums.

Kwa hiyo ni marehemu tu, kwamba Econology.com ni mitandao ya kijamii inayojulikana lakini mtandao wa 2013 sio tena wa 2007, 2008 au 2009 ambapo tunaweza kufanya bila mitandao kijamii!

Wakati huo, hata tulianzisha mjadala juu Swali la Facebook!

Ikiwa wewe ni mtumiaji wa Facebook, asante kwa upendo wako lakini ikiwa sio, hii sio motisha ya kuwa moja 😉

Asante kwa ushiriki wako katika econology katika hali yoyote!

Christophe


Picha za Facebook

Kuacha maoni

Anwani ya barua pepe yako si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *