Vingino Tembea chini Kuacha Hali ya moja kwa moja

Kilimo: matatizo na uchafuzi wa mazingira, mbinu mpya na ufumbuziJikoni langu la jikoni la juhudi ndogo

Kilimo na udongo. Uchafuzi, udhibiti, urekebishaji wa udongo, humus na mbinu mpya za kilimo.
Moindreffor
Grand Econologist
Grand Econologist
Ujumbe: 876
Usajili: 27/05/17, 22:20
Location: mpaka kati ya Kaskazini na Aisne
x 215

Jikoni langu la jikoni la juhudi ndogo

Ujumbe zisizo lupar Moindreffor » 22/06/18, 21:27

Hi, mimi ni Moindreffor,
Hapa ni hadithi yangu ndogo, sikuzote nimehifadhiwa, na baba yangu, bibi yangu, zaidi au chini ya wasiwasi. Hebu sema kwamba siku zote nimeipiga dunia, mpaka siku ambayo, pamoja na tile kubwa inayoanguka juu ya kichwa changu, ugonjwa huo. Hakuna swali zaidi kwangu ili kukumba ...

Kwa hiyo hapa niko katika miaka ya 25 kuchukua uhuru wangu, ndani ya nyumba bila bustani ya mboga, lawn ndogo tu kwa sababu haiwezekani kwangu kuishi bila kijani. Mimi squat kisha jikoni bustani ya mmoja wa wasichana wangu wa zamani, mimi kuchimba, lakini si kubwa, mimi kuacha haraka sana. Kisha nikajenga nyumba yangu, sio chini sana, na nilijiweka kipande kidogo cha bustani ya jikoni.

Bodi za 2 za 2m kwenye 8 na aisle ndogo katikati. Tena mimi ulitegemea mtu kurudi ardhi, ardhi sehemu alifanya ya embankments ujenzi wa nyumba yangu, hivyo hakuna ... Top, nilikuwa kupanda rahisi mambo, apple, ardhi, shallots, vitunguu, zucchini , malenge, nyanya, saladi kidogo, miche ya radish, maharage ...

mafanikio hakuwapo kila wakati, hasa kwa nyanya, mchanganyiko wa Bordeaux hufanya kazi, lakini usikose matibabu, ikiwa koga huweka sio tiba

Muda mfupi baada ya 2 nilikwenda kwenye ubao, na nilijiweka chini ya viazi, maharagwe, zukini na nyanya.

Kwa kifupi nilikuwa juu ya kutoa juu kabisa, na kisha nasibu mazungumzo kati wenzake, neno permaculture kaburi késako? Back nyumbani, Mimi aliuliza rafiki yangu Google, na mimi kukimbia katika wavulana na nywele ndefu ambao kusema ya bustani katika aina Wildland, huku misitu ambapo unaweza kuona baadhi mboga badala ujinga kujaribu kushinikiza. I Zap, video, kisha mwingine, ni nini kama wavulana na nywele ndefu kufanya video na mimi kuja katika kichwa ambacho wito me "bustani ya wavivu" stack hila kwa ajili yangu ambaye hawezi kufanya mengi, niligundua waya, nilianza kusoma na mimi mwenyewe kidogo katika historia ya Didier, kama yeye siwezi kufanya kazi nchi ...

Haraka sana nadhani ni kwa ajili yangu, nitajaribu jambo hilo, ni Julai mapema, bustani ni bumped, baadhi ya viazi, lakini karibu tupu, ninatafuta nyasi, niipata kwa urahisi, ndogo buti, shika kile ninachohitaji, na hicho ni adventure huanza ...

Wao nipe mimea ya nyanya mimi kununuliwa kupanda mwisho ya pumpkin, tango, zucchini na kabichi kwamba mimi kupata, katika muda mfupi nilianza katikati ya Julai, bila hatia yoyote, lakini mimi kama wazo, mimi hujaribu, I hata kujiuliza kama itakuwa kazi au la, Didier anitiaye nafasi ya Rudia bustani katika uhuru kamili, hivyo mimi kukimbilia, kama ni kazi kwa ajili yao, ni kazi ya nyumbani

sambamba naanza kusoma ukurasa wa 500 wa wakati ...

ni umri wa miaka tu.

nzuri ni nzuri kwa leo, kufuatia siku nyingine
2 x
"Wale walio na masikio makubwa sio wanaosikia"
(kutoka kwangu)

Moindreffor
Grand Econologist
Grand Econologist
Ujumbe: 876
Usajili: 27/05/17, 22:20
Location: mpaka kati ya Kaskazini na Aisne
x 215

Re: Jikoni langu la jikoni la jitihada ndogo

Ujumbe zisizo lupar Moindreffor » 25/06/18, 18:05

I kuenea nyasi, kati ya mimea ya nyanya na Parcel "tupu" ya mboga lakini msongamano sana kwa kutembea kubwa mûrier.Je kupandwa maboga yangu, zucchini yangu, kabichi, na kisha bam heatwave, tayari kila mimea hii iliteseka kutokana na kuchelewa katika sufuria zao, walikuwa zaidi njano kuliko kijani ... Hakuna mbaya nina maji, nina maji. Hatimaye wataanza rangi nzuri ya kijani, lakini ilikuwa ndefu.

Kufuatia kusoma yangu ya Didier waya, mimi kuangalia karibu nami na mimi kupata, chanzo kubwa ya bandia "BRF" Mimi kuleta kitu cha kuchaji maganda yangu mulch rangi katika bustani raha na j ' kuiweka kwenye bustani ya mboga ambapo hakuna kitu. Nakwambia yangu mimi kuweka clippings nyasi kufidia ukosefu wa nitrojeni, ila kwa kuwa na, vizuri hakuna clippings joto.

Mimi hupanda maharagwe chini na katika sufuria na sifanya mengi isipokuwa maji mti wa mulberry, ambayo inahitaji maji kama vile Didier anasema, anachoelezea kuwa niliishi mwaka uliopita, ahadi kubwa ya maua, lakini kuvuna huzuni kidogo, kwa ukosefu wa maji, matunda kupoteza.
Mimi huandaa lettuki ya kupandikiza ndani ya ndoo, nami ninajitayarisha katika transat ...

Hatimaye, mazao madogo ya zukchini, 2 au maboga ya 3, cabbages walipoteza chakula na walikuwa wamechelewa muda mrefu na uvamizi wa viwa. Nyanya zilizopandwa mwishoni sana zilizaa matunda kabla ya kuathiriwa na mboga ya downy, mazao yanayofanana na maharagwe kama yamepandwa kwenye ardhi au yamepandwa.

mwezi wa baridi sana katika Septemba, hakuwa na kuruhusu maendeleo mazuri ya saladi yangu, escarole na curly kupandwa pia walikaa Mwishoni mwa Agosti ujinga, na mash yangu kesi na vitunguu katika sufuria kupewa kitu chochote si zaidi.

Kwa rekodi fupi, ni maskini sana katika kiwango cha mavuno, lakini ni chanya kabisa juu ya uchunguzi wangu. Wote Didier hutupa, pia hutokea, tunaiona kwenye kiwango cha chini, katika kiwango cha mboga. Lakini unapoanza umbali, hasa katika ngazi ya chini, usitarajia miujiza. Tunapaswa tu kusema kwamba tutafanya vizuri mwaka uliofuata ...

Mwaka huu nina nyasi, nilisoma kitabu, nimehamasishwa na tayari! Lakini maisha si mto mrefu wa utulivu na kila kitu haanza kama ilivyopangwa ...

Huko nirudi kutoka kwa mwenyeji, lazima nipate kavu ya kahawa na jua kidogo, ili kufuata ...
0 x
"Wale walio na masikio makubwa sio wanaosikia"
(kutoka kwangu)
Avatar de l'utilisateur
Did67
Modérateur
Modérateur
Ujumbe: 12607
Usajili: 20/01/08, 16:34
Location: Alsace
x 4215

Re: Jikoni langu la jikoni la jitihada ndogo

Ujumbe zisizo lupar Did67 » 25/06/18, 19:02

Niambie: hujawahi kuwa na chini ya kabla? Hata kama sio yote unayotarajia ...

Nina pia kushindwa, hata kama ni kimsingi nina wazo la kwamba jambo kuu linafanikiwa bila juhudi ... Bila shaka sijui sehemu muhimu ya kujifunza kwa baadhi ya watu wanaojaribu kufanya kama mimi. Huko nyumbani, sio asili, lakini ninasema mara kwa mara kulingana na taratibu ambazo mimi zinaelezea. Na mara nyingi, labda, natarajia bila hata kutambua. Inasaidia.
0 x
Moindreffor
Grand Econologist
Grand Econologist
Ujumbe: 876
Usajili: 27/05/17, 22:20
Location: mpaka kati ya Kaskazini na Aisne
x 215

Re: Jikoni langu la jikoni la jitihada ndogo

Ujumbe zisizo lupar Moindreffor » 25/06/18, 20:29

Did67 aliandika:Niambie: hujawahi kuwa na chini ya kabla? Hata kama sio yote unayotarajia ...

Nina pia kushindwa, hata kama ni kimsingi nina wazo la kwamba jambo kuu linafanikiwa bila juhudi ... Bila shaka sijui sehemu muhimu ya kujifunza kwa baadhi ya watu wanaojaribu kufanya kama mimi. Huko nyumbani, sio asili, lakini ninasema mara kwa mara kulingana na taratibu ambazo mimi zinaelezea. Na mara nyingi, labda, natarajia bila hata kutambua. Inasaidia.

hakuna wasiwasi, kama matokeo yalikuwa maskini ni hasa kwa sababu nilipanda mimea iliyokuwa ikisubiri kwa muda mrefu katika bustani, ilikuwa njano kwa hofu ya kutosha juu ya maonyesho yao, nini naweza kusema c ni kwamba wamegundua rangi nzuri ya kijani na kupewa uzalishaji mdogo.

hivyo nilikuwa na zaidi ya mwaka mmoja kabla nilikuwa na miguu ya 3 tu ya zucchini, ambayo yalinipa karibu chochote, huko nilikuwa na zucchini nzuri na hata kama hakuna aliyekwenda kwenye friji, ni kwa sababu tumekula kila kitu tunapoenda.

Nilikuwa na matumaini ya hakuna matokeo kwa kweli, nilikuwa katika uchunguzi, na nilikuwa zaidi ya kuridhika, nikaona uhai urudi katika bustani na mboga ambazo zinakua, lakini kuanzia katikati ya Julai hatuwezi si matumaini ya miujiza, baada ya kusema kwamba maisha sio mto mrefu wa utulivu na hivyo kati ya unatarajia na nini unaweza kufanya wakati mwingine ni mabadiliko makubwa

haraka kama mimi ni zaidi ya wakati mimi kukufanya mwanzo wa mwaka huu halisi wa kwanza wa phenoculture, ingawa ...
0 x
"Wale walio na masikio makubwa sio wanaosikia"
(kutoka kwangu)
Avatar de l'utilisateur
kuwa chafu
Econologist nzuri!
Econologist nzuri!
Ujumbe: 325
Usajili: 20/05/18, 23:11
Location: Gironde
x 16

Re: Jikoni langu la jikoni la jitihada ndogo

Ujumbe zisizo lupar kuwa chafu » 26/06/18, 01:58

Did67 aliandika:Bila shaka mimi sijui kujifunza zinazohitajika kwa baadhi ambao kujaribu kufanya kama mimi. Huko nyumbani, sio asili, lakini ninasema mara kwa mara kulingana na taratibu ambazo mimi zinaelezea. Na mara nyingi, labda, natarajia bila hata kutambua. Inasaidia.
Ndiyo hiyo ni pengine kweli. Kuangalia video na kusoma kitabu Nilihisi nzuri kila ujuzi na uzoefu wa hali yako ya kilimo. Lakini kutokana na mbinu yako ya kuchochea ya "wavivu" Mimi makusudi caricature kama mimi kuweka nyasi kwenye meadow, I kupanda na mimi itabidi bia juu ya sunbed mpaka mavuno, mimi hofu baadhi disappointments kwa watazamaji wote kwa mfano, anataka kuanza kidogo "bila kufahamu" awali ndogo ya mboga bustani (nasema haya bila detraction) au ambayo kushughulikia hili kwa sasa. kuathiri ya wavivu mtindo utamaduni ambayo hupatikana hapa na hakuna kitu mpya na wakati mwingine dhahiri, kwa maoni yangu, kwa mawazo ya kichawi. Hii ni nini mimi wito bustani heko. Ni lazima sasa basi asili: I kutupa mbegu na wao ni vizuri démerderont !! inaweza kufanya kazi, ni kweli lakini bila kutaka kuwa korofi ndege, inaweza kuwa kutisha kwa njia yako kwa kweli inaonekana mbali sana kutoka katika vitendo licha ya madhara hotuba katika mwelekeo huu. Kwa kweli kunaweza kuwa na athari reverse kupatikana kukatishwa tamaa, sneers na kuimarisha mila za jadi na mpya tu "walipigana" ...
0 x

Moindreffor
Grand Econologist
Grand Econologist
Ujumbe: 876
Usajili: 27/05/17, 22:20
Location: mpaka kati ya Kaskazini na Aisne
x 215

Re: Jikoni langu la jikoni la jitihada ndogo

Ujumbe zisizo lupar Moindreffor » 26/06/18, 08:10

Did67 aliandika:Niambie: hujawahi kuwa na chini ya kabla? Hata kama sio yote unayotarajia ...

Nina pia kushindwa, hata kama ni kimsingi nina wazo la kwamba jambo kuu linafanikiwa bila juhudi ... Bila shaka sijui sehemu muhimu ya kujifunza kwa baadhi ya watu wanaojaribu kufanya kama mimi. Huko nyumbani, sio asili, lakini ninasema mara kwa mara kulingana na taratibu ambazo mimi zinaelezea. Na mara nyingi, labda, natarajia bila hata kutambua. Inasaidia.

Ninaelewa maneno ya kuwa machafuko, lakini hapo ndipo tunapaswa kuwa na uhuru mdogo, Didier anatupa njia ya kushirikiana na viumbe hai vya ardhi, ili usipate kufanya kazi duniani, kwa njia yoyote inatoa mbinu za bustani za soko.
Nadhani kuwa amateur ambaye huingiza juu ya bustani, kama fenoculture au utamaduni wa jadi, atakuwa na tamaa sawa kama asiweke kiwango kikubwa cha kiakili na kimwili katika bustani yake.
kwa kiakili kwa sababu kuamini kuwa kutupa mbegu chache ndani ya ardhi ni wa kutosha kupata vikapu kamili ni udanganyifu
kimwili, kwa sababu hata kama katika phenoculture moja haifanyi kazi ya udongo, lazima mtu awepo kwa kusimamia kwa mfano slugs

kutupa mbegu chini na kuwa na maendeleo mazuri, tuko katika Jack na maharagwe ya uchawi (jana kwenye televisheni hasa)
0 x
"Wale walio na masikio makubwa sio wanaosikia"
(kutoka kwangu)
Avatar de l'utilisateur
Did67
Modérateur
Modérateur
Ujumbe: 12607
Usajili: 20/01/08, 16:34
Location: Alsace
x 4215

Re: Jikoni langu la jikoni la jitihada ndogo

Ujumbe zisizo lupar Did67 » 26/06/18, 10:17

kuwa machafuko aliandika:Lakini .... na mbinu yako ya kuchochea ya "wavivu" Mimi makusudi caricature kama mimi kuweka nyasi kwenye meadow, I kupanda na mimi itabidi bia juu ya sunbed mpaka mavuno, mimi hofu baadhi disappointments kwa wakati watazamaji kwamba kama anataka kuanza kidogo "bila kufahamu" mboga bustani awali ndogo (nasema haya bila detraction) au ambayo kushughulikia hili kwa sasa. kuathiri ya wavivu mtindo utamaduni ambayo hupatikana hapa na hakuna kitu mpya na wakati mwingine dhahiri, kwa maoni yangu, kwa mawazo ya kichawi. Hii ni nini mimi wito bustani heko. Ni lazima sasa basi asili: I kutupa mbegu na wao ni vizuri démerderont !! inaweza kufanya kazi, ni kweli lakini bila kutaka kuwa korofi ndege, inaweza kuwa kutisha kwa njia yako kwa kweli inaonekana mbali sana kutoka katika vitendo licha ya madhara hotuba katika mwelekeo huu. Kwa kweli kunaweza kuwa na athari reverse kupatikana kukatishwa tamaa, sneers na kuimarisha mila za jadi na mpya tu "walipigana" ...


Hii inaweza kushangaza, lakini nakubali!

Nilijikuta nikianza, "bila kujulikana kwa hiari yangu mwenyewe," katika adventure ya kinyume. "Wa zamani", lakini ni chache, wanajua kwamba Potager du Sloth ilikuwa ya kwanza kabisa bustani yangu ili kunipatia. Nilitangaza hapa kwa njia hii, juu ya thread inayoitwa "mbegu moja kwa moja katika kilimo: iwezekanavyo au si" (au kitu kama hicho). Nilishuhudia kwamba tunaweza kuzalisha mengi kwa kufanya kazi kwa udongo. Hii ilikuwa imefungwa na remundo, na ikawa thread kuu "Le Potager du Sloth: kuzalisha zaidi ya kikaboni bila ya kupanda" na mafanikio tunajua (ambayo nilikuwa mbali sana na kushangaza!). Kisha phil53 iminipendekeza kufanya video, ili watu waweze kuona. Mimi awali nilikuwa na kusita. Na kisha ilichukua upande ambao tunajua. Siku moja steph72 alinipiga piga simu ili nijue kama nilikuwa nimekwisha kuwasiliana na La Ferté-Bernard. Loo, kwa nini si! Na hapa nimeomba mahali pengine. Baadhi ya hapa au "mp", nipendekeza mimi "muhtasari zaidi kwa mawazo yangu katika kitabu" kwa sababu juu ya econology, ni messy na "illegible". Ninapiga miguu ya kwanza, kisha kunitupa. Mwisho wa majira ya joto, nyuma kutoka likizo, maoni kwenye YouTube huchunguza mawazo yangu "Mimi ni mhariri, ninawezaje kuwasiliana na wewe?". Alikuwa mkurugenzi wa Tana.

Ikiwa ninakumbuka hilo, ni kwa sababu ninahisi kwamba haya yote yameanguka juu yangu kidogo. Kwa hivyo "nimejikuta ...". Na si mkakati thabiti. Ikiwa nilikuwa na, tangu mwanzoni, nia ya kufanya confs, kuandika kitabu, nk, labda ingekuwa na mawasiliano tofauti! Bila shaka, nilitafuta !!!

a) kuonekana, habari, nilikuwa sababu. Kusababisha akili, njia mpya za kufikiria (katika kawaida, katika mawazo yangu, kuna "kawaida kemikali", lakini pia "kawaida bio - na matrekta bustani, dawa" kwa hiyo asili hairuhusiwi katika viumbe hai ") ... Hiyo ilikuwa bahati: umegundua, mimi kama ni!

b) Matokeo yake, nililazimisha mstari. Caricatured. Nilifanya show.

c) Ni jambo lini linaliniletea karibu na "baadhi ya vibali", ambayo mimi pia kunakosoa udhaifu wa hoja ya kisayansi na "mode" ya upande bora, "dini" mbaya zaidi.

d) Na, kwa kweli, mimi labda hatari ya kujenga wimbi la tamaa ...

Kwa hivyo nina "kurudisha" yote haya, kurekebisha risasi ... Na sasa kwa kuwa si lazima "nionyeshe" kujulikana, nitaenda kwenye "comm" bora zaidi, sahihi zaidi. Angalia video ya mwisho, kuna karibu "wengi", "matatizo" kama chanya. Mazao tayari yameendelea.

Kwa hiyo tunakubaliana sana.
1 x
Avatar de l'utilisateur
kuwa chafu
Econologist nzuri!
Econologist nzuri!
Ujumbe: 325
Usajili: 20/05/18, 23:11
Location: Gironde
x 16

Re: Jikoni langu la jikoni la jitihada ndogo

Ujumbe zisizo lupar kuwa chafu » 26/06/18, 11:05

Super ... Mbali na mimi nina wasiwasi mimi kubaki na imani yako "imani nzuri" na njia yako kwa ujumla, kama ni vizuri kueleweka. Ingawa mimi bado ni muhimu kwa njia fulani, umeweza kumshawishi kubadili njia ya bustani na kwa kuongeza mimi kufanya hivyo kwa furaha fulani. Bila shaka ningeweza tu kuhukumu "matokeo" lakini nikijua kwamba ninaona kwamba shida kuu ya bustani ni kukata tamaa ambayo mara nyingi hupiga bustani (mbele ya kiwango cha kazi, baada ya kushindwa au kuharibu hali ya hewa yoyote au nyingine ...), nadhani kwangu ni tayari kushinda! Hili ni kisaikolojia kidogo ikilinganishwa na kile nilichosema hapo awali, lakini kuna mteremko mzuri wa kuchochea (hata kwa Waanzia safi ambao tulizungumzia kuhusu: angalau utawafanya kuwa uzoefu wa kwanza ...). Kwa dhamiri hiyo imefanywa kwa hakika "juhudi ndogo" (kurudi kwenye suala la thread hii) kimwili ambayo ni mbali na mno, lakini hakika si kwa wakati mdogo wa uwekezaji au nyingine. Lakini hapa ni maono yangu tu, njia yangu ya kufafanua phenoculture na uzoefu wangu mfupi ambao huzungumza ...
0 x
Avatar de l'utilisateur
guibnd
Econologist nzuri!
Econologist nzuri!
Ujumbe: 267
Usajili: 24/07/17, 14:58
Location: normandy - eure
x 60

Re: Jikoni langu la jikoni la jitihada ndogo

Ujumbe zisizo lupar guibnd » 27/06/18, 00:37

Moindreffor aliandika:... kwa sababu kuamini kuwa kutupa mbegu chache ndani ya ardhi ni kutosha kupata kitu kujaza na vikapu kamili ni udanganyifu ...
kutupa mbegu chini na kuwa na maendeleo mazuri, tuko katika Jack na maharagwe ya uchawi

Sijui bahati ya mwanzilishi!
Naam, jambo funny na maboga yangu kupandwa moja kwa ndoo kubwa kwenye safu yangu moto na kupandwa katika shamba langu, wao kuishia na 3 / 4 kuliwa na slugs.
Katika mita za 2, maboga yamepanda kwa udongo; haya ni maboga ya mwisho ambayo hayakuliwa majira ya baridi hii na yamevunjika na mimi bila uwiano uwiano juu ya nyasi katika chemchemi ... Na kuwapiga wale huko, slugs hawana hata kugusa na kuangalia nzuri karibu na mimea yangu ambayo nilikuwa nimepigwa : Roll:
0 x
Thupanda na udongo wenye udongo wenye rutuba, umejaa maji katika majira ya baridi, baridi katika chemchemi, imevunjika na kupasuka katika majira ya joto,
lakini hiyo ilikuwa kabla ya ...
Avatar de l'utilisateur
guibnd
Econologist nzuri!
Econologist nzuri!
Ujumbe: 267
Usajili: 24/07/17, 14:58
Location: normandy - eure
x 60

Re: Jikoni langu la jikoni la jitihada ndogo

Ujumbe zisizo lupar guibnd » 27/06/18, 00:54

Did67 aliandika: Nilijikuta nikianza, "bila kujulikana kwa hiari yangu mwenyewe," katika adventure ya kinyume. "Wa zamani", lakini ni chache, wanajua kwamba Potager du Sloth ilikuwa ya kwanza kabisa bustani yangu ili kunipatia. Nilitangaza hapa kwa njia hii, juu ya thread inayoitwa "mbegu moja kwa moja katika kilimo: iwezekanavyo au si" (au kitu kama hicho). Nilishuhudia kwamba tunaweza kuzalisha mengi kwa kufanya kazi kwa udongo. Hii ilikuwa imefungwa na remundo, na ikawa thread kuu "Le Potager du Sloth: kuzalisha zaidi ya kikaboni bila ya kupanda" na mafanikio tunajua (ambayo nilikuwa mbali sana na kushangaza!). Kisha phil53 iminipendekeza kufanya video, ili watu waweze kuona. Mimi awali nilikuwa na kusita. Na kisha ilichukua upande ambao tunajua. Siku moja steph72 alinipiga piga simu ili nijue kama nilikuwa nimekwisha kuwasiliana na La Ferté-Bernard. Loo, kwa nini si! Na hapa nimeomba mahali pengine. Baadhi ya hapa au "mp", nipendekeza mimi "muhtasari zaidi kwa mawazo yangu katika kitabu" kwa sababu juu ya econology, ni messy na "illegible". Ninapiga miguu ya kwanza, kisha kunitupa. Mwisho wa majira ya joto, nyuma kutoka likizo, maoni kwenye YouTube huchunguza mawazo yangu "Mimi ni mhariri, ninawezaje kuwasiliana na wewe?". Alikuwa mkurugenzi wa Tana.

Ikiwa ninakumbuka hilo, ni kwa sababu ninahisi kwamba haya yote yameanguka juu yangu kidogo. Kwa hivyo "nimejikuta ...". Na si mkakati thabiti. Ikiwa nilikuwa na, tangu mwanzoni, nia ya kufanya confs, kuandika kitabu, nk, labda ingekuwa na mawasiliano tofauti! Bila shaka, nilitafuta !!!

a) kuonekana, habari, nilikuwa sababu. Kusababisha akili, njia mpya za kufikiria (katika kawaida, katika mawazo yangu, kuna "kawaida kemikali", lakini pia "kawaida bio - na matrekta bustani, dawa" kwa hiyo asili hairuhusiwi katika viumbe hai ") ... Hiyo ilikuwa bahati: umegundua, mimi kama ni!

b) Matokeo yake, nililazimisha mstari. Caricatured. Nilifanya show.

c) Ni jambo lini linaliniletea karibu na "baadhi ya vibali", ambayo mimi pia kunakosoa udhaifu wa hoja ya kisayansi na "mode" ya upande bora, "dini" mbaya zaidi.

d) Na, kwa kweli, mimi labda hatari ya kujenga wimbi la tamaa ...

Kwa hivyo nina "kurudisha" yote haya, kurekebisha risasi ... Na sasa kwa kuwa si lazima "nionyeshe" kujulikana, nitaenda kwenye "comm" bora zaidi, sahihi zaidi. Angalia video ya mwisho, kuna karibu "wengi", "matatizo" kama chanya. Mazao tayari yameendelea.

Kwa hiyo tunakubaliana sana.

Safari hii imefanywa kwa mchanganyiko wa hali na upepo, ambapo umepata mwenyewe ... na sisi pamoja nayo, labda ni yale yaliyompendeza kwa usahihi.
Kamati iliyojifunza zaidi, mkakati thabiti ... lazima uone ...
0 x
Thupanda na udongo wenye udongo wenye rutuba, umejaa maji katika majira ya baridi, baridi katika chemchemi, imevunjika na kupasuka katika majira ya joto,
lakini hiyo ilikuwa kabla ya ...




  • Mada sawa
    Replies
    Maoni
    Last Post

Rudi kwenye "Kilimo: matatizo na uchafuzi wa mazingira, mbinu mpya na ufumbuzi"

Ni nani mtandaoni?

Watumiaji wanaotafuta jukwaa hili: Hakuna watumiaji waliosajiliwa na 1