Vingino Tembea chini Kuacha Hali ya moja kwa moja

Bustani: Mandhari, mimea, bustani ya mboga, mabwawa na mabwawaMonsanto Roundup yenye mauti kwa wanadamu - Glyphosate

Kuandaa na kuendeleza bustani yako na bustani ya mboga: pambo, bustani, bustani ya mwitu, vifaa, matunda na mboga, bustani ya mboga, mbolea ya asili, makao, mabwawa au bwawa la kuogelea. Maisha ya mimea na mazao katika bustani yako.
Ahmed
Mtaalamu wa Ekolojia
Mtaalamu wa Ekolojia
Ujumbe: 6735
Usajili: 25/02/08, 18:54
Location: Burgundy
x 451

Re: Monsanto Roundup kwa Man - Glyphosate

Ujumbe zisizo lupar Ahmed » 16/03/18, 13:04

@ [b] Perseus [/ b
- Katika hatua ya kwanza, sijahamasishwa, lakini ninaona kwamba ujumbe wako ni mbaya (ni vigumu wakati mwingine usiwe wakati unapaswa kuzingatia mistari michache): unasema kwanza kwamba ni vigumu kupinga mbinu fulani na kisha kwamba kama kila mtu anaweza kuitumia hupunguza, au inaweza kupunguza uharibifu wake, ambayo inaonekana kwangu ni ya kushindwa.
- Kwa pili, wewe ni "sehemu ya makubaliano", lakini hauonekani tayari kuzungumza ... lakini inaweza kuwa ya kuvutia. Ninaelewa kuwa uhifadhi wako unapata uthibitisho wake wakati unapoandika:
... lakini kuelekeza tu juu ya hii wakati mwingine ni njia ya kujizingatia mwenyewe nje ya mfumo, kwa kumweka vidole na kupata mwenyewe upande wa kulia wa kidole.

Nasikia maneno haya vizuri na ni kweli kwamba viongozi hawabeki wajibu wote na kwamba kila mmoja wetu, kwa digrii tofauti, kama anaipenda au la, husaidia kama wakala wa mfumo wa kukimbia mashine. Kwa sababu hakuna nje ya mfumo huu, zaidi tunaweza kutumaini "drag miguu kidogo" na hasa jaribu kuelewa jinsi inavyofanya kazi.
0 x
"Usiamini kile ninachokuambia."

perseus
Ninaelewa econology
Ninaelewa econology
Ujumbe: 100
Usajili: 06/12/16, 11:11
x 20

Re: Monsanto Roundup kwa Man - Glyphosate

Ujumbe zisizo lupar perseus » 16/03/18, 18:49

Bonjour,

Ahmed aliandika:- Katika hatua ya kwanza, sijahamasishwa, lakini ninaona kwamba ujumbe wako ni mbaya (ni vigumu wakati mwingine usiwe wakati unapaswa kuzingatia mistari michache): unasema kwanza kwamba ni vigumu kupinga mbinu fulani na kisha kwamba kama kila mtu anaweza kuitumia hupunguza, au inaweza kupunguza uharibifu wake, ambayo inaonekana kwangu ni ya kushindwa.


Kwa hiyo, kwa kweli, sidhani nikosababishwa, lakini ninajaribu kuwa mfupi.
Njia yangu ni hii: kupinga mbinu ni - bora - kosa kuhusu uchaguzi wa vita (na mimi ni kipimo sana katika kuifanya pia). Mbinu / teknolojia / mchakato utakuwa na demokrasia, kurahisisha, kurudia yenyewe, gharama ndogo, kuenea. Hatuwezi kuthibitisha kuweka udhibiti kati. Hatuwezi kukubaliana, lakini kile ninachosema sio hukumu, wala sikusema kuwa inapunguza uharibifu (niambie ambapo ningesema nini).

Kulinganisha kwangu ni kwa kusudi, kwa sababu katika sura ya Glypho, phyto, GMOs; Nguvu ya nyuklia ni totem ambayo mara nyingi huficha kipimo chochote na njia za neo-kihafidhina za miaka 90-2000: "Kama huna nasi, basi uko katika uovu wa uovu". :D Siwezi kusema hivyo kwako, eh, lakini nimeishi na kuiona.

Kwa hiyo, kwangu, tamaa ya kupiga marufuku GMO (matokeo ya teknolojia ambayo imetumika tangu miaka ya 70) ni kosa kuhusu suala la kupigana na ambayo nadhani itawaongoza hata hivyo kukubalika. karibu na maneno yaliyotakiwa na wazalishaji. Kama vile wale ambao waliamini kwamba USSR na Marekani inaweza kujihifadhi wenyewe na kuzuia peke ya nyuklia ya kijeshi walikuwa na makosa.

Kwa hivyo mawazo yangu ni zaidi katika mwelekeo wa kuvunja mantiki ya ubinafsishaji wa uhai (habari zaidi ya maumbile ya kiumbile), ambayo hupunguza sana uwezekano wa faida na pia hubadilisha sehemu ya uamuzi wa kiuchumi ambao tulizungumza.

- Kwa pili, wewe ni "sehemu ya makubaliano", lakini hauonekani tayari kujadili ...


Samahani, napenda kusema nilikuwa mtuhumiwa mara tu niliposikia kama niliambiwa kile ambacho sikuwa na kusema.


inaweza kuwa ya kuvutia ingawa. Ninaelewa kuwa uhifadhi wako unapata uthibitisho wake wakati unapoandika:
... lakini kuelekeza tu juu ya hii wakati mwingine ni njia ya kujizingatia mwenyewe nje ya mfumo, kwa kumweka vidole na kupata mwenyewe upande wa kulia wa kidole.

Nasikia maneno haya vizuri na ni kweli kwamba viongozi hawabeki wajibu wote na kwamba kila mmoja wetu, kwa digrii tofauti, kama anaipenda au la, husaidia kama wakala wa mfumo wa kukimbia mashine. Kwa sababu hakuna nje ya mfumo huu, zaidi tunaweza kutumaini "drag miguu kidogo" na hasa jaribu kuelewa jinsi inavyofanya kazi.


Kwa hakika, unanielewa (au nilijionyesha vizuri zaidi :-D)

Nasikia nini unachosema juu ya uamuzi wa kiuchumi, sijui ikiwa ninawapuuza. Najua wanapo, siwezi kuzibainisha. Mimi sijui ya kukimbia kabisa. Nakubali kwamba wanazidi kupima tabia ya wadau wa Kampuni na kwamba baadhi yanaweza kubadilishwa vizuri na inaweza kuwa rahisi sana. Kwa upande mwingine, mimi badala ya kuwa na intuition kwamba hii sio msingi wa tatizo, kwamba bado ni matokeo ya nini sisi ni badala ya sababu. Lakini hii intuitive. Sina hoja, hakuna uthibitisho na hata ushahidi mdogo. : mrreen:

@+
0 x
Avatar de l'utilisateur
izentrop
Mtaalamu wa Ekolojia
Mtaalamu wa Ekolojia
Ujumbe: 3116
Usajili: 17/03/14, 23:42
Location: Picardie
x 172
Kuwasiliana na:

Re: Monsanto Roundup kwa Man - Glyphosate

Ujumbe zisizo lupar izentrop » 17/03/18, 08:37

Perseus aliandika:Kwa hiyo, kwangu, tamaa ya kupiga marufuku GMO (matokeo ya teknolojia ambayo imetumika tangu miaka ya 70) ni kosa kuhusu suala la kupigana na ambayo nadhani itawaongoza hata hivyo kukubalika. karibu na maneno yaliyotakiwa na wazalishaji. Kama vile wale ambao waliamini kwamba USSR na Marekani inaweza kujihifadhi wenyewe na kuzuia peke ya nyuklia ya kijeshi walikuwa na makosa.
Tatizo ni kwamba nguvu kwanza huzingatia maoni ya wapiga kura wake kabla ya wanasayansi.
Wapiga kura, ambao msukumo wao mara nyingi hutenganishwa na ukweli, huathiri juu ya hisia, hofu, uvumi, maadili au maadili, ambayo hupoteza wakati wa mageuzi ya mbinu.

Rais wetu alichagua Nicolas Hulot kwa sababu hizi, akitumaini kumsikiliza sababu. Ilifanya kazi kwa sehemu na glyphosate au aliamua kufuta uamuzi wa Ulaya.
Kwa bahati nzuri, karibu kabisa, alihakikishia kilimo cha uhifadhi.
Perseus aliandika:Kwa hivyo mawazo yangu ni zaidi katika mwelekeo wa kuvunja mantiki ya ubinafsishaji wa uhai (habari zaidi ya maumbile ya kiumbile), ambayo hupunguza sana uwezekano wa faida na pia hubadilisha sehemu ya uamuzi wa kiuchumi ambao tulizungumza.
Kuna matatizo ya "siagi na pesa ya buttery" katika eneo hili.
Hati hizi ni mdogo kwa wakati na mara nyingi hutumiwa kulipa utafiti unaoendelea wakati mwingine miaka kumi kabla ya kuongoza kwa biashara ... Ninahisi kwamba bado nitashutumiwa kutetea kubwa .. Sijui nini. : mrreen:
0 x
Mchapishaji maelezo ... Kwa maneno mengine: Uwiano sio sababu.
Ahmed
Mtaalamu wa Ekolojia
Mtaalamu wa Ekolojia
Ujumbe: 6735
Usajili: 25/02/08, 18:54
Location: Burgundy
x 451

Re: Monsanto Roundup kwa Man - Glyphosate

Ujumbe zisizo lupar Ahmed » 17/03/18, 09:44

Izentrop, unaandika:
Washauri, ambao msukumo wao mara nyingi hutenganishwa kutoka kwa hali halisi, humenyuka juu ya hisia, hofu, uvumi, maadili au maadili, ambayo hupoteza muda wa mambo ya mageuzi ya mbinu.

Nguvu ya kisiasa hutumika kama interface kati ya mamlaka ya kiuchumi, ambayo hutoa msaada wake, na wapiga kura ambao hutumika kama uhakikisho wake. Serikali ya wanasayansi (moja kwa moja au isiyo ya moja kwa moja) imekatika kwenye maoni ya umma, chochote uhalali wa maoni ya hii, itakuwa mambo mabaya zaidi. Mimi naona, zaidi ya hayo, kwamba kati ya mambo mabaya ambayo hufanya ujibu, kuna maadili na maadili (ingawa inaonekana kwangu, ole, sio inayoonekana sana).
Inapaswa kuzingatiwa kwamba, kwa hakika au vibaya, uchaguzi unahusisha wapiga kura na kwamba itakuwa ladha nzuri sio kuwazuia jukumu la kupiga kura ya kura za mara kwa mara.
0 x
"Usiamini kile ninachokuambia."
Avatar de l'utilisateur
izentrop
Mtaalamu wa Ekolojia
Mtaalamu wa Ekolojia
Ujumbe: 3116
Usajili: 17/03/14, 23:42
Location: Picardie
x 172
Kuwasiliana na:

Re: Monsanto Roundup kwa Man - Glyphosate

Ujumbe zisizo lupar izentrop » 17/03/18, 14:38

Ahmed aliandika:miongoni mwa mambo mabaya ambayo hufanya ukiitikia, ni maadili na maadili (ingawa hiyo haionekani kwangu, ole, haionekani sana).
Inapaswa kuzingatiwa kwamba, kwa hakika au vibaya, uchaguzi unahusisha wapiga kura na kwamba itakuwa ladha nzuri sio kuwazuia jukumu la kupiga kura ya kura za mara kwa mara.
Haionekani sana? inaonyesha kila siku, kuna hata baadhi ya sheria zinazopinga ushauri wa wataalam.
"maadili na maadili" ni msingi wa populism, serikali za kidini. Ikiwa maendeleo ya kiufundi yamepotea tangu zamani hadi Renaissance, ni kwa sababu ya nguvu ya maadili ya dini na iliyowekwa.
0 x
Mchapishaji maelezo ... Kwa maneno mengine: Uwiano sio sababu.

Ahmed
Mtaalamu wa Ekolojia
Mtaalamu wa Ekolojia
Ujumbe: 6735
Usajili: 25/02/08, 18:54
Location: Burgundy
x 451

Re: Monsanto Roundup kwa Man - Glyphosate

Ujumbe zisizo lupar Ahmed » 17/03/18, 20:24

Sidhani kwamba maadili au maadili huwa na nafasi kubwa kwa maoni ya umma, ila kwa namna ya ubaguzi wa kimwili: ni kweli kwamba mambo haya yote hayana maana kwa sababu ya utawala salmigondis positivist ...
Ninaelewa nini unamaanisha na "maadili" hii ambayo ilikuwa tu kisingizio cha kufutwa kwa nguvu chini ya dini ya dini au masuala mengine yasiyo ya kufikiri (urithi, ibada ya utu, Mapinduzi, ubia). Scientism, ingawa kwa misingi ya msingi halisi, pia inategemea mimba ya kidini ya ulimwengu, hata kama, tofauti na watangulizi wake wa kudhulumiwa, haina madai (kinyume kabisa!).
Dini alidai kueleza kila kitu (angalau katika toleo rahisi na kwa sababu ya ukaribu wake na nguvu za kisiasa), leo ni sayansi ambayo ina madai sawa (kwa sababu sawa), kwani ni halali katika maeneo yake ya ujuzi. Hivyo, jukumu lake la kijamii ni (kati ya wengine) kuelezea uchaguzi na matokeo iwezekanavyo ya kila mmoja wao, sio kuhukumu mema kwa wote. Katika hatua hii ya mwisho, wote wana wasiwasi sawa na wana uhalali wa kuzungumza pamoja; hii kutokana na mtazamo wa kimaadili ambao hauwezi kuonekana, ingawa kwa bahati mbaya sio ufanisi.
Wanasayansi mara nyingi hupelekwa kuelezea imani zao au imani zao, lakini huwaacha kazi zao, kama vile watendaji au waimbaji ambao hupata faida ya maonyesho mazuri ya kuzungumza juu ya masomo nje ya sanaa zao.
Uchaguzi wa kiufundi unafanya kuchukua nafasi ya uchaguzi wa kimaadili kama lengo zaidi, lakini ni udanganyifu unaotokana na mchanganyiko wa aina, mchanganyiko unaohifadhiwa kwa makini na wale wanaofaidika (ni TINA * ya Mheshimiwa Thatcher, kwa mfano).

* TINA: Hakuna Mbadala (hakuna chaguo).
Sayansi inajitahidi kupima kiasi cha nyenzo, maadili ya sifa, kwa ufafanuzi usiofaa.
0 x
"Usiamini kile ninachokuambia."
Avatar de l'utilisateur
izentrop
Mtaalamu wa Ekolojia
Mtaalamu wa Ekolojia
Ujumbe: 3116
Usajili: 17/03/14, 23:42
Location: Picardie
x 172
Kuwasiliana na:

Re: Monsanto Roundup kwa Man - Glyphosate

Ujumbe zisizo lupar izentrop » 17/03/18, 23:00

Ahmed aliandika:Dini alidai kueleza kila kitu (angalau katika toleo rahisi na kwa sababu ya ukaribu wake na nguvu za kisiasa), leo ni sayansi ambayo ina madai sawa (kwa sababu sawa), kwani ni halali katika maeneo yake ya ujuzi. Hivyo, jukumu lake la kijamii ni (kati ya wengine) kuelezea uchaguzi na matokeo iwezekanavyo ya kila mmoja wao, sio kuhukumu mema kwa wote. Katika hatua hii ya mwisho, wote wana wasiwasi sawa na wana uhalali wa kuzungumza pamoja; hii kutokana na mtazamo wa kimaadili ambao hauwezi kuonekana, ingawa kwa bahati mbaya sio ufanisi.
Hatupaswi kuchanganya sayansi na teknolojia.
sayansi haina matamanio au maadili, ni kutafakari, ni ya utaratibu wa nadharia, yaani, etymologically ya jicho, mbinu ni ya utaratibu wa hatua, ya uzalishaji, mabadiliko, udhibiti.
0 x
Mchapishaji maelezo ... Kwa maneno mengine: Uwiano sio sababu.
Avatar de l'utilisateur
sen-no-sen
Mtaalamu wa Ekolojia
Mtaalamu wa Ekolojia
Ujumbe: 5610
Usajili: 11/06/09, 13:08
Location: Beaujolais juu.
x 219

Re: Monsanto Roundup kwa Man - Glyphosate

Ujumbe zisizo lupar sen-no-sen » 18/03/18, 13:37

Perseus aliandika:Katika GMOs, nina hakika kwamba moyo wa tatizo sio mbinu (transgenesis) wala matokeo ya mbinu (GMO) lakini swali la habari (kanuni za maumbile) na mali yake.


Kwa maelezo zaidi ya falsafa, napenda kusema swali kuu karibu na GMO ni: Kwa nini GMO? na ni nini kinachotuongoza kuendeleza?
0 x
"Wakati mwingine Genius anajua wakati wa kuacha" Charles De Gaulle.
Gébé
Econologist nzuri!
Econologist nzuri!
Ujumbe: 226
Usajili: 08/08/09, 20:02
x 14

Re: Monsanto Roundup kwa Man - Glyphosate

Ujumbe zisizo lupar Gébé » 18/03/18, 15:00

sen-no-sen aliandika:Kwa maelezo zaidi ya falsafa, napenda kusema swali kuu karibu na GMO ni: Kwa nini GMO? na ni nini kinachotuongoza kuendeleza?

Sijui kweli swali ni falsafa?
Imekuwa ni miaka machache tangu mwanadamu alichagua "wanaoishi" kutoa mahitaji yake na uhandisi wa maumbile ni dhahiri mbinu ya sasa ya ufanisi.
1 x
Avatar de l'utilisateur
sen-no-sen
Mtaalamu wa Ekolojia
Mtaalamu wa Ekolojia
Ujumbe: 5610
Usajili: 11/06/09, 13:08
Location: Beaujolais juu.
x 219

Re: Monsanto Roundup kwa Man - Glyphosate

Ujumbe zisizo lupar sen-no-sen » 18/03/18, 15:09

gebé aliandika:Sijui kweli swali ni falsafa?


Na bado! 8)

Imekuwa ni miaka machache tangu mwanadamu alichagua "wanaoishi" kutoa mahitaji yake na uhandisi wa maumbile ni dhahiri mbinu ya sasa ya ufanisi.


Na ufanisi kufanya nini?
0 x
"Wakati mwingine Genius anajua wakati wa kuacha" Charles De Gaulle.




  • Mada sawa
    Replies
    Maoni
    Last Post

Rudi kwenye "Bustani: mandhari, bustani, bustani ya mboga, mabwawa na mabwawa"

Ni nani mtandaoni?

Watumiaji wanaotafuta jukwaa hili: Hakuna watumiaji waliosajiliwa na wageni wa 2