Kupigana na joto la joto: je! Sisi hauna wajibu au fahamu?


Shiriki makala hii na marafiki zako:

Kufuatia habari zilizopita juu ya kugundulika "dhahiri" ya joto la joto, tungependa kuwakumbusha taarifa mbili zilizopita za kihisia:

1) JM. Jancovici: Je, sisi sote tuna hatia kwa kutarajia?

2) Nadharia ya chupa kidogo

Hali inaweza kuwa zaidi kuliko tunataka kutufanya tuamini... lakini mahitaji na uzito wa kiuchumi mafuta ni kama hali hiyo ni vigumu kutatua ...

Kwa sababu ya kutaka zaidi (sisi), "wao" (watoto wetu) watakuwa na siku moja sana chini ... hata zaidi. Na kurudi nyuma kurudi kufanya mbaya zaidi kuliko inavyotarajiwa ... Neno jema!


Picha za Facebook

Kuacha maoni

Anwani ya barua pepe yako si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *