Uchaguzi mpya


Shiriki makala hii na marafiki zako:

Kwa swali: "Je! Umeongeza tovuti hii kwa vipendwa vyako? "
Wewe ulijibu kwa mtiririko huo:

Oui
69.07%
(67 kura)

Si
18.56%
(18 kura)

Mimi nitaenda kusahau kufanya hivyo!
12.37%
(12 kura)

Hiyo ni zaidi ya 80% ya watu ambao huweka econology katika vipendwa vyake. Ni uwiano bora!

Tunakualika sasa kujibu utafiti wetu ujao: Je, ungependa kulipa zaidi kwa nishati safi kuangalia salama? "


Picha za Facebook

Kuacha maoni

Anwani ya barua pepe yako si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *