Neno, neno, neno: bado maneno maneno kila wakati

Shiriki makala hii na marafiki zako:



Kwa kweli ni juu ya hewa hii kwamba Ademe ilizindua kampeni yake ya mwisho: Akiba ya nishati. Hebu tufanye hivyo haraka, inachukua!

Lakini hatua ndogo ndogo inahitajika ili kuelewa vizuri maoni yangu juu ya shirika hili.

11 Oktoba 2001, niliunga mkono mradi wangu wa mwisho wa kujifunza kuhusu mchakato Pantone mbele ya watu wa 30 (ukweli wa pekee kwa utetezi rahisi wa mradi wa mwisho wa masomo) katika ENSAIS. Hitimisho la kazi hii (sehemu kubwa ambayo inapatikana kwenye tovuti hii) ilikuwa kwamba mambo mengi ya kuahidi yanahitaji utafiti zaidi, hasa katika ngazi ya uchafuzi. Kwa hakika wengi wa madai ya Mr Pantone hawawezi kuthibitishwa (na bado hawana), lakini vipengele vingi vinahitajika kujifunza zaidi.

Inatafuta kwamba nilikuwa ni tayari kufanya wakati wa upanuzi wa mtaala wangu. Nakumbusha, kwa habari, hiyo Anvar était partenaire du projet mais ne pouvait soutenir des projets de particuliers : une entreprise, un établissement public ou une association devait faire une demande d’aide. Or vu que j’étais diplomé je « n’appartenais » plus à l’ENSAIS. J’étais donc un simple particulier…ne pouvant être éligible pour une subvention ANVAR.

Une semaine plus tard je contactais donc l’ADEME pour leur demander la piste à suivre, je leur joignais le résumé ( disponible également sur ce site) de mon projet. La seule réponse que je reçue, 4 mois plus tard je précise, était un accusé de réception, je cite :  » Nous avons bien reçu votre demande et l’avons transmise au service des transports. Vous ont-ils contacté ? « 
Jibu lilikuwa wazi hapana, hivyo nilikuwa nia ya kujibu barua pepe hii kwa kuuliza tena mbinu ya kufuata kuendeleza mradi huu. Ninasubiri jibu kwa barua pepe hii! Matukio haya yanatoka Februari 2002, barua pepe zote zimehifadhiwa kama ushahidi wa imani yangu nzuri.

Mimi pia hufunga nakala ya faksi inayoonyesha kuwa ADEME anajua utafiti huu lakini hakufanya chochote (kuhusu mimi) kuwasaidia, angalau kwa kuonekana!

Angalia nakala ya fax ya Ademe

Kwa kumalizia, napenda kusema: ni juu yako kuunda akili yako mwenyewe. Nilitaka kitu zaidi kuliko kuwa na uwezo wa kufanya kazi kwenye mfumo huu (na derivatives yake) kuelewa na kuboresha lakini inaonekana kuwa haiwezekani nchini humo. Haya yote katika unafiki wa kudumu ...

Hivyo ni wapi uhuru wa utafiti katika nchi yetu?


Picha za Facebook

Kuacha maoni

Anwani ya barua pepe yako si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *