Kwa nini Econologie.com?


Shiriki makala hii na marafiki zako:



Tovuti hii imeundwa Anza 2003 kwa ajili ya habari. Daima ni jukumu kuu la tovuti hii: kuwajulisha wageni wetu. Lakini hapa, kwa undani zaidi, baadhi ya sababu za kuwepo kwa tovuti hii:

- Onyesha kwamba ufumbuzi wa kiteknolojia ulipo au umekuwepo lakini haujaanzishwa kwa sababu zinazotuepuka (ulinzi wa maslahi?).
exemple: Kitson-Bado

- Onyesha kwamba ufumbuzi wa sasa ambao unaweza kuendelezwa, sio; kwa nini?
exemple: mchakato wa "maarufu" wa Pantone

- Onyesha kwamba ufumbuzi uliotumiwa sasa, kwa mfano kwa wazalishaji wa gari, sio lazima kuwa na maadili na "econological" zaidi. Mfano ni "jitihada" za kifedha zilizowekwa katika kiini cha mafuta ambazo ufanisi wa kijiografia hutegemea njia za ugavi wa hidrojeni, kwa gharama ya magari ya dizeli ya mseto (kwa mfano) au ufumbuzi wa kupona nishati. kusimama. Mfano mwingine ni matumizi ya magari ya "mitambo" ya hali ya hewa badala ya hali ya hewa ya ngozi.
exemple: Kulinganisha Mchanganyiko wa Mchanganyiko wa MIT

- Onyesha kwamba mazingira sio pekee iliyohifadhiwa kwa wachache wa idadi ya watu ambao mara nyingi huchukuliwa baada ya miaka sitini au maadili. Onyesha kwamba watu ambao hawana chini wanaweza pia kuwa na uelewa wa kiikolojia na kwamba watu wengine wanajitahidi kufanya kazi katika mwelekeo huu.
exemple: Uwasilishaji wa webmaster

- Onyesha kwamba, mwishoni, licha ya kile wanachodai, wazalishaji, waamuzi na vyombo vya habari wanapendezwa, angalau kidogo, katika utafiti huu.

- Kuwa na uwezo wa kusambaza habari bila ya kupitia vyombo vya habari vya jadi. Uaminifu kwa bahati mbaya kwenye tovuti inayoitwa "kujitegemea" ni mbali na utaratibu na moja kwa moja.

– Enfin, permettre à nos visiteurs de réagir via les réactions ou le forum et de diffuser leurs recherches « éconologiques » ( contactez nous si vous avez effectué un travail que vous souahitez publier ).
exemple: Utafiti juu ya uhifadhi wa maji uliosimamishwa

– Fournir un espace de débats, d’échange et de discussions via les forums: bonyeza hapa ili kuwarejea


Picha za Facebook

Kuacha maoni

Anwani ya barua pepe yako si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *