Tatizo la sasa la nishati


Shiriki makala hii na marafiki zako:



Parce que l’énergie constitue une grande part dans la pollution atmosphérique il est nécessaire de ne pas négliger ce point, qui semble l’être par beaucoup « d’écologistes ».

Kwa kuchoma mafuta ya mafuta, kama vile mafuta ya msingi, tunatumia aina sawa ya nishati kama Homo-sapiens ambao wamegundua moto na kutolewa katika anga kaboni iliyohifadhiwa kwa miaka elfu. Mwako na matumizi ya mafuta ya mafuta ni mageuzi ndogo tu ikilinganishwa na mwako wa kuni, hata kama nguvu hizi zinawezesha maombi ya ajabu.

Tunakumbuka kwamba mazingira sio kinyume na mafanikio lakini dhidi ya taka na matumizi mabaya ya sasa yanayotengeneza usawa wa kijamii usiofaa na usiokubalika. (80% ya vita vya sasa ni migogoro kwa udhibiti wa rasilimali za nishati)

Kwa hiyo tunajiuliza maswali haya:

- Kwa nini maelfu ya uvumbuzi (angalia patent ya sehemu ya uvumbuzi) katika uwanja wa nishati tu kupuuzwa na jamii ya kisayansi na viwanda?

- Kwa nini kila mtu aliposikia kuhusu injini ya maji maarufu lakini watu wachache wanaweza kuona ikifanya kazi?

Kwa nini wavumbuzi wa kujitegemea katika uwanja wa nishati wote hufa katika magofu na zaidi au chini ya mapema? (Mifano ya Kifaransa ni nyingi: Jean Luc Perrier, Edgar Nazar ...)

Ni hakika kwamba wavumbuzi wengine wana tamaa na kudanganya ulimwengu, lakini kuzalisha tabia hii itakuwa ya uaminifu.

Yafuatayo: Matumizi ya mafuta na matokeo yake


Picha za Facebook

Kuacha maoni

Anwani ya barua pepe yako si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *