Nani alikuja juu ya Econology?

Shiriki makala hii na marafiki zako:

Taasisi nyingi zinazoongoza, makampuni na vyombo vya habari hutembelea Econologie.com mara kwa mara.

Alors quelles sont leur motivations réelles? Suivre les débats de société? Suivre l’évolution de nos « recherches »? Faire de la veille technologique? Trouver des « idées » pour un article ou lancer un débat?

Maswali mengi ambayo hatuwezi kujibu kwa hakika.

Uhakika tu tunao ni kwamba econology inaanza kuvutia watu wengi! Na hii ni bora zaidi!


Picha za Facebook

Kuacha maoni

Anwani ya barua pepe yako si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *