AdoptMe sexist

Jamii: Je, ni AdopteUnMec matangazo ya kampeni ya ngono na mwanamke?


Shiriki makala hii na marafiki zako:

Kampuni: kuona sisi feminization ya jamii Western? Inachambua kuhusu kesi ya uuzaji wa AdopteUnMec

Mbali na mimi wazo la kupitishwa kwa phallocrat mwenye uovu lakini, AMHA, kuna mipaka katika usawa na usawa unaoingizwa na hii kwa ukatili ... lakini hasa kwa kutojali kwa Kifaransa (ndiyo wewe ninaongea) jumla zaidi!

Ninazungumza, wengine wanaweza kuwa wameona, ya kampeni ya mwisho ya kukubalika ya guy ambayo ilinishutisha kwa kweli: mtu huwa kweli kuwa bidhaa ya watumiaji kwa wanawake (mtu hupikia nini ... nini wanawake kwa hakika umesumbuliwa, basi ni nini lengo: unataka kulipiza kisasi?), mshtuko wa 1 ...

Mshtuko wa 2ieme: hakuna mtu aliyekasirika ... (Sijaona au kusoma upinzani wowote kwenye vyombo vya habari kuhusu hili ...)

Kipengele cha 3ieme cha kutisha: kampeni hii ilikuwa kubwa mno, ningesema kuwa zaidi ya nusu ya mabango niliyoyaona huko Strasbourg walikuwa wakionyesha ... mtu anajiuliza ambapo bajeti hutoka ... (hasa ikiwa kiwango cha kitaifa lakini Ardennes iliyoorodheshwa sijaona chochote ...)



Kwa kifupi hapa ni picha za picha za 2 za kampeni hii ya ngono iliyochukuliwa Strasbourg 14 Agosti 2017.

Alors évidement on pourrait arguer sur l’humour de la publicité, ok j’accepte mais je suis tout à fait certain que l’iconographie inverse (la femme dans le panier) serait attaquée de toute les manières possibles (tag, justice, médias…) par je ne sais quelle association de « défense du droit » des femmes…(d’ailleurs la défense de quels droits? N’ont-elles pas les mêmes droits, du moins purement légalement parlant en France, que les hommes depuis des décennies?)

Ambayo, kama kukumbusha na mawasiliano ni wazi, pia ilikuwa ni suala la kifuniko cha msanii Saez (kilichoharibiwa na vyombo vya habari, censored ...).

Picha ambayo ilikuwa ya kushangaza kwa sababu alishutumu jamii ya watumiaji (oh ndiyo haikufurahi aidha ...) na alitaka kuvunja picha ya kitu cha mwanamke ...

Katika kesi ya AdopteUnMec, ni tu katika ujumbe wa masoko ya biashara hivyo biashara, ni mbaya zaidi ... kwa maoni yangu (sisi ni mantiki zaidi kuvumilia na wasanii ...)

Hey ninyi wanaume, muamke huko ... wapi tutakuwa katika miaka 20?

Ninatetea usawa tu, usijidanganye katika kusoma ujumbe huu na nadhani wanawake (isipokuwa wanawake wazima na wenye bidii ambao njia zao zinafanana na fascism na wanaoamini kuwa ni bora kwa wanaume na kuimarisha hata zaidi kutofautiana wanawake wanaume ... bandia ya nazes ^^) ... lakini kuna dhahiri katika kampeni hii uharibifu wa picha ya mtu asiyemshawishi mtu yeyote ...

Aidha, mtu anaweza kuuliza swali kama tovuti AdopteUneMeuf ingekuwa ... tu ... inawezekana? (kwa sababu pia kushambuliwa kutoka pande zote)

Na wewe? Rafiki Mpendwa (s) unadhani nini? Mimi niko karibu kabisa na sahani au ni kweli kampuni inayoingia huko?


Tenda chini au usome zaidi mjadala huu kwenye vikao: kampeni ya kijinsia ya AdopteUnMec

Picha za Facebook

Maoni ya 8 juu ya "Society: Je, mteuzi wa kampeni ya matangazo ya AdopteUnMec na mwanamke?"

  1. Nakala hii ni kweli iliyoundwa ili kuitikia. Lakini niche ya kampuni hii (inachukua mvulana) haitoshi kugeuza ustaarabu: tovuti ya dating kama nyingine yoyote.

    Ce qui m’attriste, c’est de voir que tu t’offusques à la première occasion pour défendre les hommes (réveillez-vous, sinon les femmes nous domineront dans vingt ans), alors qu’il y a mille raisons d’être choqués actuellement par de réels problèmes de sexisme envers les femmes. Je ne m’en rendais pas compte il y a quelques années, mais ce qui me paraissait normal avant mon « éveil » sur le sujet m’horripile maintenant. Je te souhaite, et je souhaite à tous les hommes, d’avoir cet éveil féministe également. Bref, nous les hommes dominons encore tellement la société que je ne trouve pas très judicieux de monter sur nos grands chevaux pour défendre « notre » cause.

    1. Hi Gael,

      Ninajivunia hasa kwa tofauti ya matibabu ambayo angeweza kuwa na picha ya reverse ... ambayo haiwezi kuvumiliwa wakati wote! Kuna usawa halisi wa matibabu ...

      Mara kwa mara ni wale ambao walikosea lakini hapa ni mfano mwingine: http://www.huffingtonpost.fr/2017/07/29/audrey-pulvar-denonce-le-sexisme-du-logo-d-adopteunmec_a_23055423/

      Toni ni wazi kabisa kwa sababu ni kuanzishwa kwa mada hii kwenye vikao, nawaalika usome kwa sababu kuna maendeleo zaidi: https://www.econologie.com/forums/societe-et-philosophie/la-campagne-sexiste-d-adopteunmec-feminisation-de-notre-societe-t15336.html

      Sidhani kwamba jamii (angalau Magharibi) inaongozwa na wanaume kuwa unasema: nyumbani ni mara nyingi sana mwanamke ambaye hufanya maamuzi makubwa ...

  2. Na hapa ni mfano halisi sana kutoka kwa: https://www.econologie.com/forums/societe-et-philosophie/la-campagne-sexiste-d-adopteunmec-feminisation-de-notre-societe-t15336-20.html#p324719

    Hapa ninaleta maji kwenye machismo iliyoko

    Katika sanduku langu (kubwa) bosi akawa mtindo kwa kusukuma wanawake na / au kukodisha nje ....

    Inajulikana kuwa ubaguzi unaofaa kwa sababu ya kiini cha bandia.

    Wengi wa mameneja hawa wapya katika impréparées kabisa sisi drooled, utata mamlaka na utawala, uchokozi wanaume junior na wanawake kwa maafa ya jengo zima: can, wenyewe, wanaume kwa wanawake chini ya mamlaka yao kihierarkia.

    Kwa kifupi, fujo nzuri kwa kila mtu.

    Matokeo: baada ya 1 na kushindwa kwa 2 wengine wamekuwa placardisés, wengine "huhamisha" kwa ustadi, yaani reasées kwa ushindani au katika kikundi kama viazi moto.

    Kwa kura ya ben ... ni kama uteuzi wa kawaida ulicheza kuhusu 20% umegeuka kuwa mzuri kwa posts
    Hasa kama tulifanya kupanda kwa ghafla kwa wavulana wa 100 ambao hawajajiandaa katika usimamizi kunaweza kuwa 20% ambao wangefanya.

    Hatimaye tulisisitiza kwa sababu tulipoteza muda, imesababisha mvutano, ukosefu, hasira au chuki (sijui kama ni tabia ya ngono ya kupendeza lakini sijui moja wanawake wa magharibi wanapaswa kusamehe madhara yaliyofanyika kwao, kwa sababu kwa sababu uharibifu umeelezwa kwenye duru zao za familia, mara nyingi takatifu, na kwa sababu, katika wanawake wetu)

    Tunatumia fashions bila ubaguzi wowote au kutafakari kwa aina yoyote tu kufanya vizuri kusema kuwa tuna 50 / 50 ya wasimamizi wa wanawake.

    Badala ya kubadili polepole asilimia hii sisi kuweka nguvu kubwa katika kufanya kitu chochote hatimaye kutumikia kile kichwa 1er ??? Sababu ya wanawake wenyewe.

    Wale ambao wamefukuzwa wameharibiwa kwa sababu sifa zao zitawafuata 10%
    Wale ambao wamekuwa wamepambwa wameharibiwa (isipokuwa mshahara sawa) kwa sababu wanafahamu kuwa wameshindwa. 10%
    Wale ambao bado wanaofanyika kazi na ambao hawana fadhila ni kisheria wamechoka kwa sababu wana wengi wa timu zao nyuma 30%
    Endelea kuhusu 30% ambao wanajaribu kusimamia vizuri bila kufanya mawimbi
    Na% 20 ambao walistahili kukuza kwao ambao ni umoja

    Tunapaswa kukuza% 20 huko
    Treni vizuri na uandae% 30 ifuatayo na udhibiti wa usimamizi uliopangwa katika kipindi cha miaka 3
    Na chagua kali katika% 50 kwa kuendelea na funguo ndogo na uone jinsi ilivyokwenda
    Hasa kama tulivyofanya sasa bila ubaguzi wa jinsia.

    Bila kutaja kuwa kufikia quotas sisi kusukuma baadhi ... ambao walikuwa si kweli kwenda, kuwaambia kuwa kama hawakukubali promotions yao, kazi zao itakuwa fucked ...

    Kwa kifupi, ujinga katika hali safi.

  3. Siku moja nilitaka kutengeneza taka yangu kwenye kazi. Mimi kuweka chupa yangu ya plastiki katika bin njano na leso yangu katika bin takataka. Kisha mfanyabiashara wa uso akapita, akamtoa makopo yote ya takataka katika mfuko huo wa plastiki. Kwa hiyo ni nzuri, hebu tuacha kulala na mazingira sasa!

    Je! Inaonekana mimi ni ajabu nini niliandika? Hata hivyo katika mfano wa sehemu yako ya kazi unatumia aina moja ya sababu ya kuashiria kwamba uke wa kike hauna maana.

    Unajua, ujinsia na teknolojia ni mapambano mawili sawa. Katika kesi zote mbili:
    - watu wengine wanajua matatizo na kupambana na mabadiliko ya mambo
    - wengine hawajui lakini itakuwa ya kutosha kuelezea kwao kwamba wanabadili tabia zao
    - na mwisho hukataa kuona ukweli na kupunguza matatizo

    Chagua kambi yako!

    Mimi pia ninahitaji kurekebisha uke wa kike. Sio suala la kujaribu kuwafanya wanawake kuwa bora kuliko wanaume, ni kuhusu lengo la usawa. Kuwafanya wanawake kujisikia vizuri kama wanaume katika jamii yetu. Hii sivyo. Kuna usawa usio na idadi, kubwa na ndogo, ambayo wengi wetu, wanaume, hawajui. Kwa kuwa unapaswa kujifunza, unapaswa kusikiliza. Labda huna vyanzo vya habari vya haki?

    Tatizo ni tatizo la kweli kwa mtu anayeshuhudia. Kwa nini watu ambao hawaathiriwa na tatizo daima huwa na kupunguza? Tabia sahihi ya kuwa, wakati usijishughulisha mwenyewe, ni kusikiliza watu hawa na kuwasikiliza, au hata kujaribu kuamini. Kuwasaidia, kwa wajasiri. Same kwa aina zote za ubaguzi: rangi ya ngozi, ulemavu, umri, mwelekeo wa ngono, nk.

    Tofauti na kichapo mara nyingi kilichotumiwa, uke wa kike sio wa wanawake wenye hisia, wenye kiu ya kulipiza kisasi au chochote. Ni vita kwa ulimwengu wa haki zaidi na wasiwasi zaidi ya 50% ya idadi ya watu duniani. Mtu yeyote anayepaswa kubeba vita hivi, au angalau huruma na mawazo yake. Na bado 50%% ya idadi ya watu haijifanyi kitu. Ndio, tunaweza kuwa mtu na kuwa mwanamke. Mimi hata nataka kusema, lazima.

    Sambamba na ikolojia mara nyingine tena ni ya maana: cliché kuhusu wanaikolojia ambao hawana safisha na kuishi viatu katikati ya kondoo wake. Lakini mtu anaweza kuwa mwanadolojia na kuwa mkaaji wa jiji. Dunia ingeenda vizuri sana ikiwa kila mtu alikuwa kiumbe wa mazingira.

    Nina shaka kwamba ujumbe wangu unatoa matunda mara moja. Reflex yako ya kwanza itakuwa inataka kutetea wewe, kama mtu yeyote ambaye imani yake ya kina ni kushambuliwa. Lakini natumaini nimepanda mbegu kidogo na kuruhusu ujuzi wako wa akili ukamalize kazi katika miezi au miaka ijayo.

    PS : Concernant la langue française, si les choses étaient inversées, ne finirais par en avoir marre d’entendre que « Géraldine et Christophe sont très belles ». Certes il y a plus grave comme problème sur terre, mais n’oublie pas : si tu n’es pas concerné par un problème, évite de le minimiser.

  4. Nakubaliana nawe. Lakini, binafsi, mimi hutetea heshima kwa tofauti ya mwanamume badala ya kukamilisha usawa. Mwisho ni udanganyifu isipokuwa katika ngazi ya kisheria.
    Hebu tuonyeshe tofauti kati ya ngono mbili na kuwapa thamani zaidi. Tazama jinsi mwanamke akiwa mama amepoteza katika jamii yetu wakati anapozaliwa maisha mapya.

    1. Mimi pia kukubaliana nawe ... kila ngono ina uwezo wake na hasara zake na unataka kutafuta usawa kamili (sio sheria) ni utopia!

      Seulement je crains que certaines féministes (les « pures et dures ») ne veulent pas l’égalité et n’ont aucun respect pour le masculin…elles veulent écraser « du masculin » quelque soient les conséquences avec une haine viscerale que j’ai du mal à comprendre…Peut être en guise de « revanche » vis à vis du passé (une époque qu’elles n’ont personnellement sans doute jamais connue…) ??

      Mfano wa hivi karibuni wa kuandika kwa pamoja ni mfano mzuri wa upotofu wa usawa kamilifu: https://www.econologie.com/forums/societe-et-philosophie/ecriture-inclusive-elles-veulent-tuer-la-langue-francais-e-t15419.html

      Sisi daima daima kuwa tofauti, sawa (hulalala kwamba ni chungu ya umoja!)!

Kuacha maoni

Anwani ya barua pepe yako si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *